Tổng Hợp Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng ngày mai của tất cả các giải đấu trên toàn thế giới

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và rạng sáng ngày mai của các giải đấu lớn nhất thế giới ! Không nên bỏ lỡ - Xem lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá hàng đầu thế giới đêm nay và ngày mai tổng hợp 24/7 chính xác nhất. Cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, Việt Nam, Việt Nam vòng loại World cup, Cup thế giới, Cúp châu Âu Euro, lịch thi đấu World Cup ... chính xác nhất.

Đại lý Quận 3: 75/64A Đ. Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh, Vietnam

Đại lý Bình Thạnh: 125 Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Đại lý Tân Bình: 1025/27B Đ. Cách Mạng Tháng 8, Phường 7, Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

Đại lý Gò Vấp: 23 Đường số 44, Phường 14, Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh 700000

Đại lý Thủ Đô: 55e P. Lý Thường Kiệt, Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội, Việt Nam

15:00 Barito Putera 2-3 Persis Solo FC 1-1

00:00 JS Saoura 1-1 Al Kuwait SC 0-0

20:00 CA Cerro Reserve 1-1 Atletico Fenix Reserve 1-1

20:20 Al Ahli Jeddah (Youth) 1-0 Al-Nasr (Youth) 1-0

20:00 Al Raed U20 2-3 Al Khaleej Youths 1-1

19:50 Al-Hilal (Youth) 1-1 Al-Ittihad (Youth) 0-0

19:30 Al-Ettifaq (Youth) 3-1 Hajer (Youth) 2-1

21:00 Sheffield Utd U21 4-0 Burnley U21 1-0

21:00 Coventry U21 2-0 Peterborough U21 2-0

21:00 Colchester United U21 1-2 Millwall U21 1-1

22:59 Skowad U21 3-1 IFK Goteborg U21 3-0

23:30 HLM 2-0 Ajel de Rufisque 1-0

22:00 Sampdoria Youth 5-0 UYSS New York Youth 4-0

21:00 Mavlon FC Youth 3-0 Jovenes Promesas Youth 0-0

21:00 Bologna U20 4-0 Atromitos U19 1-0

21:00 Fiorentina U20 5-1 FA Euro U19 3-0

21:00 Sport Club Recife Youth 1-2 Ladegbuwa FC Youth 0-2

21:00 Italy Serie D Selection U18 4-0 Imolese Calcio Youth 3-0

20:50 1 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 2-1 Tzeirey Tira 1 1-0

20:45 Agudat Sport Nordia Jerusalem 5-1 Maccabi Ramla 1-1

20:45 SC Shicun Hamizrah 1-0 Maccabi Ironi Sderot 1-0

20:45 Hapoel Tirat Karmel 1-3 MS Tirat HaCarmel 0-1

20:45 Maccabi Neve Shaanan Eldad 2-5 Ihud Bnei Kfar Kara 1-1

20:45 1 Hapoel Ironi Gedera 0-3 Maccabi Ironi Netivot 0-1

20:45 Ironi Beit Dagan 1-0 Hapoel Hod HaSharon 0-0

20:40 Maccabi Ahi Iksal 1-1 Beitar Haifa Yakov 1-1

20:40 1 Hapoel Kiryat Ono 1-0 Hapoel Mahane Yehuda 1-0

16:00 FK Arys 0-3 FK Yelimay Semey 0-2

13:00 FK Taraz 2-2 Zhenis 0-2

18:00 Club General Caballero Reserves 2-9 Cerro Porteno Asuncion Reserves 1-3

20:00 ZED FC 0-0 Mustak balwatan 0-0

20:00 FC Porto Suez 0-1 El Obour SC 0-0

20:00 Al Nasr Cairo 0-1 Wadi Degla SC 0-0

20:00 El Sekka El Hadid 0-1 Petrojet 0-0

20:00 El Alameen 1-1 Suez Montakhab 1-0

20:00 Dayrot 2-0 Tamiya Youth Center 1-0

20:00 El Entag Al Harby 0-2 Eastern Company 0-1

20:00 Tersana SC 1-2 Telecom Egypt 1-2

20:00 Tanta 5-3 Proxy SC 2-0

20:00 Sporting Alexandria 0-0 Al Hilal El Dabaa 0-0

20:00 Olympic El Qanal 1-1 Kahraba Ismailia 0-1

17:30 Iceland (w) U17 13-0 Albania U17 (w) 6-0

21:30 Greifswalder FC 5-0 Tennis Borussia Berlin 1-0

00:00 CD Muxes 7-0 Escorpiones FC II 4-0

20:00 Flamengo/RJ (w) 3-1 Vasco Da Gama(w) 2-1

16:00 Peninsula Power U23 3-2 Brisbane Roar U23 1-1

18:00 Maldives 1-0 Pakistan 1-0

16:00 North Macedonia U16 0-0 Gibraltar U16 0-0

13:00 Tahiti 0-2 New Caledonia 0-0

22:59 FC Twente Enschede (w) 5-0 VV Alkmaar (w) 3-0

16:30 Samford Ranges 4-1 Ipswich City 2-1

16:30 Redlands United FC 3-0 Musgrave Yellow 1-0

16:30 North Pine United 1-2 North Star 1-0

16:30 Nambour Yandina Utd 2-11 Brisbane City 2-4

16:30 Brisbane Knights 1-5 Brisbane Olympic United FC 1-1

16:30 AC Carina 4-1 University of Queensland 1-1

16:00 Komala 1-2 Southport Warriors 0-1

15:30 Camden Tigers SC 2-4 Blacktown Spartans 1-1

18:30 Japan Beach Soccer 9-3 Lebanon Beach Soccer 0-0

17:00 Kuwait Beach Soccer 4-4 Kyrgyzstan Beach Soccer 0-0

15:30 China Beach Soccer 5-4 Indonesia Beach 0-0

00:00 1 Middelfart G og 1-1 FA 2000 1-0

22:00 Ceramica Cleopatra FC 1-1 Smouha SC 1-1

21:00 Authentic de Douala (W) 0-1 AS Fortuna Mfou (W) 0-1

19:30 Wofoo Tai Po (R) 0-1 Biu Chun Rangers Reserve 0-1

22:00 Coton Sport 1-0 Djiko 1-0

21:00 Kilmarnock (R) 2-0 Queen of South (R) 1-0

21:00 Queens Park Reserves 2-5 Dundee United (R) 0-1

21:00 Ayr United Reserve 0-5 Livingston Reserves 0-1

21:00 Hamilton FC (R) 1-3 Hibernian FC (R) 0-3

20:00 Ma Lu 2-0 Arua Hill SC 1-0

18:00 SC Villa 1-0 BUL FC 1-0

00:00 CA Colegiales Reserves 2-1 Argentino Merlo Reserves 1-0

19:15 Johor Darul Tazim III U21 1-0 PDRM U21 2 1-0

16:10 Kedah U21 1-0 Kelantan United U21 0-0

15:45 Pulau Pinang U21 0-1 Kelantan U21 0-1

15:45 Pahang U21 1-2 Terengganu FC III U21 0-1

15:45 Negeri Sembilan NAZA U21 0-1 Selangor U21 0-0

15:15 1 Sabah U21 2-4 Kuala Lumpur FA U21 1-3